https://duballhd.com/stream/?id=18&l=0


ช่อง ดูบอลสด Bein Sport , PPTV , True Skynet Sport และ BTSport

คุณสามารถเลือกช่อง ดูบอลออนไลน์ หรือกีฬาต่างๆ ได้ตามใจชอบ โดยเราให้บริการช่องดูบอลฟรี รวมไว้อย่างมากมาย อาทิเช่น PPTV, Bein Sport 1-6 , True HD 1-3, True Sport 1-7, True4U, BTSport และ Skynet Sport ซึ่งเรียกได้ว่า ครบวงจรสำหรับคอบอล ดูกันไป เชียร์กันไปอย่างใกล้ชิด ไม่มีกระตุก ภาพระดับ HD คุณจะไม่พลาดเกมสำคัญอย่างแน่นอน เมื่อเข้ามาดูบอลกับเรา รองรับทั้ง PC และ มือถือ
นอกจากช่องชั้นนำแล้ว คุณยังสามารถดูบอลสดตามตารางเวลาได้ด้วย ซึ่งปกติแล้วช่องชั้นนำต่างๆ จะไม่ค่อยถ่ายบอลลีกต่ำๆ เสียเท่าไหร่(บอลป่า) แต่เรามีทีมงานที่หาลิ้งค์ดูบอลเหล่านี้มาไว้บริการที่นี่แล้ว เพียงคลิกที่คู่ที่ต้องการดู ในรายการด้านล่าง คุณก็จะสามารถเข้าดูคู่นั้นได้ทันที ถ้าเข้าไปแล้วไม่เจอคู่ที่ต้องการ ลองตรวจสอบเวลาในการ Kick Off ของคู่นั้นๆ ก่อน ถ้าตรวจสอบแล้วแต่ถ่ายผิดคู่ รบกวนติดต่อเรา เราจะทำการแก้ไขโดยด่วน

รายการช่องดูบอลสด ครบทุกลีกทั่วโลก (ตามเวลา)

15 พฤศจิกายน 2562
บัลแกเรีย U21
: 23:00
โปแลนด์ U21
15 พฤศจิกายน 2562
ซิมบับเว
: 23:00
บอตสวาน่า
15 พฤศจิกายน 2562
แทนซาเนีย
: 23:00
อิเควทอเรียลกินี
15 พฤศจิกายน 2562
ยูเครน U21
: 23:30
เดนมาร์ก U21
15 พฤศจิกายน 2562
อัล นาเซอร์ ดูไบ
: 23:30
อัล จาซีร่า
16 พฤศจิกายน 2562
นอร์เวย์
: 00:00
หมู่เกาะแฟโร
16 พฤศจิกายน 2562
ฟินแลนด์
: 00:00
ลิกเตนสไตน์
16 พฤศจิกายน 2562
อาร์เมเนีย
: 00:00
กรีซ
16 พฤศจิกายน 2562
บราซิล
: 00:00
อาร์เจนติน่า
16 พฤศจิกายน 2562
ออสเตรีย U21
: 00:00
โคโซโว U21
16 พฤศจิกายน 2562
ฮวิโดฟ ไอเอฟ
: 00:30
เฟรเดอริเซีย
16 พฤศจิกายน 2562
เนเธอร์แลนด์ U20
: 00:30
ทีมชาติเช็กเกีย U20
16 พฤศจิกายน 2562
ไนจีเรีย U23
: 01:00
แอฟริกาใต้ U23
16 พฤศจิกายน 2562
โกตดิวัวร์ U23
: 01:00
แซมเบีย U23
16 พฤศจิกายน 2562
แอลเบเนีย U21
: 01:00
อังกฤษ U21
16 พฤศจิกายน 2562
เซอร์เบีย U21
: 01:00
เอสโตเนีย U21
16 พฤศจิกายน 2562
ฮังการี่
: 01:00
อุรุกวัย
16 พฤศจิกายน 2562
สกอตแลนด์ U21
: 02:00
กรีซ U21
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี ออสส์
: 02:00
โวเลนดัม
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟซี ไอนด์โฮเฟ่น
: 02:00
มาสทริสช์
16 พฤศจิกายน 2562
ดอร์เดรชท์
: 02:00
โรด้า เจซี
16 พฤศจิกายน 2562
โมร็อกโก
: 02:00
มอริเตเนีย
16 พฤศจิกายน 2562
ตูนิเซีย
: 02:00
ลิเบีย
16 พฤศจิกายน 2562
ปาเลสติโน่
: 02:00
ยูเนี่ยน เอสปาโนล่า
16 พฤศจิกายน 2562
เซนต์วินเซนต์และเกรนาดีนส์
: 02:00
นิการากัว
16 พฤศจิกายน 2562
คาร์ริค แรนเจอร์
: 02:45
ครูซาเดอร์
16 พฤศจิกายน 2562
เรธโรเวอร์
: 02:45
เอลจิน ซิตี้
16 พฤศจิกายน 2562
บอสเนีย
: 02:45
อิตาลี่
16 พฤศจิกายน 2562
สเปน
: 02:45
มอลต้า
16 พฤศจิกายน 2562
สวิตเซอร์แลนด์
: 02:45
จอร์เจีย
16 พฤศจิกายน 2562
โรมาเนีย
: 02:45
สวีเดน
16 พฤศจิกายน 2562
เดนมาร์ก
: 02:45
ยิบรอลตาร์
16 พฤศจิกายน 2562
บาลา ทาวน์
: 03:00
แอร์บัส
16 พฤศจิกายน 2562
ฝรั่งเศส U21
: 03:00
จอร์เจีย U21
16 พฤศจิกายน 2562
อเมริกา เอ็มจี
: 03:00
วิตอเรีย BA
16 พฤศจิกายน 2562
ทรูจิลลานอส
: 03:00
เดปอร์ติโบ ลา กัวรา
16 พฤศจิกายน 2562
อินติกัส เดปอร์เตส
: 03:30
Molinos El Pirata
16 พฤศจิกายน 2562
เทพไชยา อุ่นหนู
: 04:00
เคร็ก สเตดแมน
16 พฤศจิกายน 2562
เอฟวัน
: 04:00
ซันนี่ อาร์แบค
16 พฤศจิกายน 2562
ออแด็กซ์ อิตาเลียโน่
: 04:30
โคเบรซอล
16 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 05:00
อินโดนีเซีย
16 พฤศจิกายน 2562
ไทย
: 05:00
เกาหลี
16 พฤศจิกายน 2562
บรากันติโน้
: 05:15
คริคูม่า
16 พฤศจิกายน 2562
เบลกราโน่
: 06:00
Alvarado
16 พฤศจิกายน 2562
สหรัฐอเมริกา
: 07:00
แคนาดา
16 พฤศจิกายน 2562
แอนติกาและบาร์บูดา
: 07:00
จาไมกา
16 พฤศจิกายน 2562
ดีทรอยต์ พิสตันส์
: 07:00
ชาล็อต ฮอร์เน็ตส์
16 พฤศจิกายน 2562
ซานแอนโตนิโอ สเปอรส์
: 07:00
ออร์แลนโด แมจิก
16 พฤศจิกายน 2562
แอตเลติโก้ กัวเนนเซ่
: 07:30
ปาราน่า พีอาร์
16 พฤศจิกายน 2562
ซาน มาร์ติน ซาน ฮวน
: 07:30
นูเอบา ชิคาโก้
16 พฤศจิกายน 2562
กิมนาเซีย เอสกริมา เด คูคุย
: 07:30
นิโคลัส อัลมาโกร
16 พฤศจิกายน 2562
ซูรินาเม
: 07:30
โดมินิกา
16 พฤศจิกายน 2562
อลิอันซ่า ลิมา
: 08:00
สปอร์ต ฮวนคาโย่
16 พฤศจิกายน 2562
กายอานา
: 08:00
อารูบา
16 พฤศจิกายน 2562
เปรู
: 08:00
โคลัมเบีย
16 พฤศจิกายน 2562
อินเดียนา เพเซอร์ส
: 08:00
ฮิวสตัน รอกเก็ตส์
16 พฤศจิกายน 2562
ยูทาห์ แจ๊ส
: 08:00
เมมฟิส กริซลีส์
16 พฤศจิกายน 2562
วอชิงตัน วิซาร์ดส์
: 08:00
มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
16 พฤศจิกายน 2562
ฟิลาเดลเฟีย เซเว่นตี้ซิกเซอร์ส
: 08:00
โอกลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์
16 พฤศจิกายน 2562
ปานามา
: 09:00
เม็กซิโก
16 พฤศจิกายน 2562
Hong Kong Open
: 09:00
Hong Kong Open
16 พฤศจิกายน 2562
กัวดาลาจารา (ญ)
: 09:45
คลับอเมริกา (ญ)
16 พฤศจิกายน 2562
จัดด์ ทรัมป์
: 10:00
ไมเคิล โฮลต์
16 พฤศจิกายน 2562
แจ็ก ลิซาวสกี
: 10:00
Xiao Guodong
16 พฤศจิกายน 2562
Indonesia Open
: 10:00
Indonesia Open
16 พฤศจิกายน 2562
บอสตัน เซลติกส์
: 10:30
โกลเด้น สเตท วอร์ริเออร์ส
16 พฤศจิกายน 2562
ซาคราเมนโต คิงส์
: 10:30
ลอสแอนเจลิสเลเกอส์
16 พฤศจิกายน 2562
รีโนฟา ยามากูชิ
: 11:00
มอนเตดิโอ ยามางาตะ
16 พฤศจิกายน 2562
ฟูกูโอกะ
: 11:00
ซไวเก้น คานาซาวะ
16 พฤศจิกายน 2562
โอมิยะ อาร์ดิจา
: 12:00
อัลบิเร็กซ์ นิงาตะ
16 พฤศจิกายน 2562
มาชิดา เซลเวีย
: 12:00
คาชิวะ เรย์โซล
16 พฤศจิกายน 2562
กิฟุ
: 12:00
โคฟุ
16 พฤศจิกายน 2562
เกียวโต
: 12:00
เจฟ ยูไนเต็ด อิชิฮาร่า ชิบะ
16 พฤศจิกายน 2562
ฟาเจียโน โอคายามา
: 12:00
โยโกฮามา
16 พฤศจิกายน 2562
เอฮิเมะ
: 12:00
เอฟซี เรียวเคียว
16 พฤศจิกายน 2562
วี-วาเรน นางาซากิ
: 12:00
โทชิกิ
16 พฤศจิกายน 2562
มาร์ก เซลบี้
: 23:00
จอห์น ฮิกกิ้นส์